Kiếm Thế Tuyệt Mệnh Kiếm

Chào Mừng Các Bạn Đã Tới Diễn Đàn Tuyệt Mệnh Kiếm

Trang ChínhWeb Mu Made In VietNam 100% ( Ủng hộ gà nhà nhé các bạn thân ) EmptyLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|
Tiêuđề

Web Mu Made In VietNam 100% ( Ủng hộ gà nhà nhé các bạn thân )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

louisgl
Thành Viên

louisgl Người này hiện đang:
Level: Thành Viên
Danh vọng:2%/%
Tài năng:%/100%

Bài gửiTiêu đề: Web Mu Made In VietNam 100% ( Ủng hộ gà nhà nhé các bạn thân ) Web Mu Made In VietNam 100% ( Ủng hộ gà nhà nhé các bạn thân ) Icon_minitime29/07/13, 02:26 am

WEB : http://truongit.net/daiviet/
REG : http://truongit.net/daiviet/ucp.php?action=register
4RUM : http://truongit.net/category-176-web...i-viet-truyen/
Hướng Dẫn các Tính Năng Ingame : http://truongit.net/forum.php?mod=fo...fid=177&page=1

Trước Hết mình xin được chia sẽ với các bạn Webgame này được handmade hoàn toàn 100% từ người việt của chúng ta và là webagme hay nhất mà mình từng chơi bình
ADM thì khỏi chê hầu như onl 18/24 có vấn đề hoặc các ý kiến thì được tiếp thu và làm trong 1P30s

lời 2 : đây là 1 WG có rất nhiều tính năng được lấy ý tưởng từ MU :
+Dugeon,
+thẻ bài quái vật ,
+Pet, Thú nuôi ( thú nuôi và pet ở đây là khác nhau),
+Ép đồ ,săn đồ,
+thuộc tính,skill dặc trưng cho mỗi lớp nhân vật cũng khác nhau,
+chợ trời ,đấu giá ,
và đặc biệt game ổn định 1000% ko có doante vì tiền TXU 1 dạng như KNB thì hoàn toàn có thể kiếm rất nhiều từ các tính năng ingame , mua bán ,trao đổi diễn ra khá sôi nổi
Các Bước để làm quen game và có thể reset lần thứ 15 sau 4h chơi ( pro thì nhiều hơn)
vẫn như các game khác là Reg acc và tạo nhân vật ( Kiếm sĩ , Pháp sư, Thiên Tiên và Xạ Thủ)
Các bạn sẽ thấy các chức năng nói trên và các bãi trian , chổ reset (thêm sức) ,+điểm ,trang bị ,ép đồ , nhiệm vụ.... ngay các tab màu cam
Tài khoản Nhân vật Cửa hàng Chức năng Chế tạo Xếp hạng Sự kiện

Mình sẽ chia làm 3 giai đoạn trian:

lần đầu - lần 3

+trước hết bạn hãy đăng ký event thêm sức nhận quà ở tab Sự kiện
đơn giản vì khi mới vào các bạn được tặng 2m vàng thì chạy ngay đến cửa hàng sắm 1 set đồ +11 mặc

+ chạy ra tab Chức Năng ~> bản đồ luyện công trian lên lv 40 rồi về mua ring+pedant hồi 4% máu mang vào và tiếp tực click cho đến lv 100 ( trong quá trình 40-100 nên chuyển bãi cao hơn) bạn sẽ phải mất khoảng 10-15p để lên lv 100

+lúc này đừng vội đi chuyển sinh ( thêm sức) mà hảy tự lập cho mình 1 cái Bang (chức năng ~> bang hội)
và vì có 1 mẹo là nếu người cùng bang đi trian chugn chẳng những ko bị trừ exp mà còn +thêm 50% ( bình thường thay vì dc 3k exp thì bạn sẽ dc 4k5 exp) nên bạn tạo 1 clone ( đề nghị là kiếm sĩ)và cũng làm như trên cho vào bang

+đến lúc này bạn nên chạy đi làm nhiệm vụ chính tuyến vì nó cho bạn Txu ,vàng, và số lần thêm sức.
vòng quay : trian lên 100 105 110 kết hợp với làm quest chính tuyến thì trong vòng 20-30p là bạn đã có 1 nhân vật đạt ít nhất 4 lần thêm sức ( +1 lần ở quest đầu)

lần 4-10 :

+lúc này bạn hay ngưng lại một chút để lo cho con clone reset 3 lần +làm xong nhiệm vụ chuyển cấp 2 ( vì có kinh nghiệm lần đầu nên mình nghĩ chỉ mất 10p là ok) và giờ bạn có 1 clone lv 400 +5 lần thêm sức( quest +1 Lần TS, quest chuyển cấp II +1 lần+lv 400) thì bạn sẽ dùng con clone này cho đi theo đánh quái từ đây cho đến lần thêm sức thứ 50 và nó sẽ mang lại 1 núi txu cho bạn đấy

+giờ thì bạn hãy cố ép cho mình 1 cái wing 1 ( nguyên liệu 1 đá Cường hóa ( bạn có thể nhặt khi trian , tỉ lệ rơi tương đối cao) +Lông vũ+1k txu ) ép lên +9

vào chợ để tìm mua 1 con pet rắn Bảo Bảo +1k HP ( có thể pm Chym sẽ cho mượn)
và giờ bạn có thể vi vu vừa trian vừa tìm hiểu các tính năng game chỉ mất từ 1h-2h là bạn sẽ đạt lần thêm sức thứ 10 ( nếu vẩn làm các quest chính tuyến ,liên hoàn,cấp III,thương hội....thì sẽ là lần thêm sức thứ 11-12)

Lần 10-15 :

lúc này bạn quay lại sự kiện thêm sức rinh quà để nhận 1 thẻ bài quái vật cấp 4 và 1ktxu ,nhớ kích hoạt thẻ nhé
và giờ bạn nên đi tìm 1 cái wing 2 (NL : lông phượng+long vũ+w1+10k txu)
trong lúc trian bạn sẽ nhặt đuọc các món đồ có giá trị và thay đổi cho set +11 , ưu tiên các trang bị trác việt trở lên và nhớ đem ép +9 cho tất cả
trang bị [Thường] >> [Tinh Xảo] >> [Hoàn Mỹ] >> [Trác Việt] >> [Siêu Việt] >> [Truyền Thuyết]

giờ thì chỉ cần mất 2h kết hợp trian ,tính năng, quest và clone +50% exp là bạn chắc chắn sẽ có 1 em 15 lần thêm sức , giờ thì tha hồ farm đồ bán , ép cánh, farm bánh trung thu đổi Txu........

Vì đây là WEBGAME nên mình sẽ không để hình ảnh vì chỉ với 1 cú click là các bạn đã có thể thấy tất cả , nhưng nếu MOD yêu cầu thì mình sẽ bổ sung

Hãy cảmơn bài viết của louisgl bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Tiêuđề

Web Mu Made In VietNam 100% ( Ủng hộ gà nhà nhé các bạn thân )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang